Farashin BX-T019
Cikakken Bayani
Tags samfurin
FDA & LFGB zane mai ban dariyaSilikoniBaby TeetherAbun Wuyar Haƙoran Silicone
Cikakken Bayani
Lambar samfurin: BX-T019
Sunan Alama:
Ƙasar Asalin: Zhejiang China (ƙasar ƙasa)
Maɓalli Maɓalli/Halayen Musamman:
Tsarin 'ya'yan itace FDA & LFGB silicone baby teether silicone teething abun wuya
Bayanin samfur:
1. An yi shi da silicone mai inganci
2. Mai laushi kuma mai juriya sosai, mara amfani, mai hana ruwa, yanayin yanayi
3. M, lanƙwasa da kuma siffa, yana da sauƙi don tsaftacewa da adanawa
4. OEM / ODM suna maraba, kowane launi da girman suna samuwa
5. Quality: kowane samfurin muna da 100% dubawa kafin aikawa
Material: Silicone 100% ingancin abinci
Launi: kowane launuka suna samuwa
Siffofin: anti-datti, eco-friendly, m
Shiryawa:
1) Ciki: jakar OPP guda ɗaya
2) Waje: fitar da kwali
3) PS: Hakanan ana karɓar fakiti na musamman
MOQ: 3000pcs
Design: An yarda da ƙirar abokin ciniki
Lokacin bayarwa: 3-5 kwanaki don samfurori, 10-15 kwanakin aiki don samar da taro
Shipping: Jirgin ruwa, jigilar iska ko bayyana (DHL, UPS, TNT, FedEx)
Ingancin samfur: mun yi amfani da kayan inganci don yin duk samfuran
OEM/ODM: duka sun yarda
Ayyuka: duk amsa tambayoyin a cikin sa'o'i 24
Za a sabunta muku sabon bayani
Wasu: tuntube mu don ƙarin bayani
Bayanin jigilar kaya:
- FOB Port: Ningbo
- Lokacin Jagora: 3-7 kwanaki
- Lambar HTS: 4202.32.00 00
- Girma kowane Raka'a:6.5 × 5 × 5 Santimita
- Nauyin kowace Raka'a:8 Grams
- Raka'a akan Katin Fitarwa:500
- Fitar da Girman Karton L/W/H:58 × 50 × 37 Santimita
Babban Kasuwannin Fitarwa:
- Nauyin Katin Fitarwa: Kilogram 16
- Ostiraliya
- Amurka ta tsakiya/kudu
- Gabashin Turai
- Tsakiyar Gabas/Afirka
- Amirka ta Arewa
- Yammacin Turai
- Asiya
Cikakkun Biyan Kuɗi:
- Hanyar Biyan kuɗi: T/T, L/C, PAYPAL